Kings Vanguard

ตารางแข่ง Kings Vanguard

KV · ID · อัปเดตอัตโนมัติ เวลาไทย

ตารางแข่ง Kings Vanguard

ยังไม่มีแมตช์ที่ประกาศตารางแข่ง

ผลการแข่งขันล่าสุด Kings Vanguard

Kings Vanguard พบ IGNITE Gaming

MPL Singapore · BO1

0–1

Evil พบ Kings Vanguard

MPL Singapore · BO3

2–0

Everlasting Luv พบ Kings Vanguard

MPL Singapore · BO1

0–1

IGNITE Gaming พบ Kings Vanguard

MPL Singapore · BO1

0–1

IGNITE Gaming พบ Kings Vanguard

MPL Singapore · BO1

0–1

Kings Vanguard พบ RSG Singapore

MPL Singapore · BO3

0–2

Absolute Zero พบ Kings Vanguard

MPL Singapore · BO1

0–1

Sovereign SG พบ Kings Vanguard

MPL Singapore · BO1

1–0

Kingdom Esports พบ Kings Vanguard

MPL Singapore · BO3

2–1

Team Flash พบ Kings Vanguard

MPL Singapore · BO3

1–2

รายชื่อนักแข่ง Kings Vanguard

5 คน

LU

Luxion Stain

SL

Slowly

Geovani Moniung

SU

Super Ryann

Ryan Chen Jia Hao

WA

Walker Nackal

BA

Bao

ข้อมูลจาก PandaScore · 2026 · เวลาแสดงเป็นเวลาไทย